Cearense U20 2026

Cập nhật toàn bộ Cearense U20 2026: Lịch thi đấu theo giờ Việt Nam, kết quả, bảng xếp hạng và thống kê cầu thủ mới nhất. Giải thi đấu theo thể thức chia bảng: mỗi bảng có một bảng xếp hạng độc lập, điểm không gộp giữa các bảng.

Cập nhật lúc 20:44 ngày 22/09/2026 · Giờ Việt Nam
Mùa giải
2026
đã kết thúc
Vua phá lưới 2026
3 bàn
Caua
Tổng số bàn mùa 2026
102
sau 29 trận vòng bảng + 13 trận loại trực tiếp

Lịch thi đấu Cearense U20 2026

Giờ thi đấu tính theo giờ Việt Nam.

Xem lịch thi đấu Cearense U20 đầy đủ

Cearense U20 2026 đã kết thúc

Mùa 2026 khép lại ngày 19/9/2026. Nguồn dữ liệu chưa công bố lịch kỳ tiếp theo; toàn bộ kết quả, bảng xếp hạng và thành tích cầu thủ của kỳ vừa rồi vẫn xem được ngay trên trang này.

Bảng xếp hạng Cearense U20 2026 (chung cuộc)

Giải chia bảng: mỗi bảng một bảng xếp hạng riêng, dưới đây là hai bảng đầu tiên.

Xem bảng xếp hạng Cearense U20 đầy đủ

U20 Cearense 2026, Group B

#ĐộiTrHSĐiểm
1PO
Logo U20 Vila Real FCU20 Vila Real FC
5+89
2PO
Logo U20 CearáU20 Ceará
3+27
3PO
Logo U20 TirolU20 Tirol
4+86
4PO
Logo U20 CaucaiaU20 Caucaia
6-25
5
Logo U20 HorizonteU20 Horizonte
4-34
6
Logo U20 Anjos do CéuU20 Anjos do Céu
3-53
7
Logo U20 Tiangua CEU20 Tiangua CE
4-40
PO Play-off / Conference League

U20 Cearense 2026, Group A

#ĐộiTrHSĐiểm
1PO
Logo U20 QuixadáU20 Quixadá
5+513
2PO
Logo U20 FerroviarioU20 Ferroviario
6-29
3PO
Logo U20 Atlético CearenseU20 Atlético Cearense
5+18
4PO
Logo U20 FortalezaU20 Fortaleza
3+87
5
Logo U20 Floresta CEU20 Floresta CE
304
6
Logo U20 AliancaU20 Alianca
3-12
7
Logo U20 Juazeiro ECU20 Juazeiro EC
4-150
PO Play-off / Conference League

Kết quả vòng đấu loại trực tiếp Cearense U20 2026

Giai đoạn loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Các cặp gom theo vòng, trong mỗi vòng xếp theo ngày đá tăng dần; trang hiển thị cặp đấu, tỷ số, kết quả luân lưu nếu có và đội đi tiếp.

Xem trang bảng xếp hạng

Kết quả bán kết Cearense U20 20264 trận

Logo U20 CearáU20 Ceará 1–18/8 Logo U20 TirolU20 Tirol
Logo U20 QuixadáU20 Quixadá 1–013/8 Logo U20 FortalezaU20 Fortaleza
Logo U20 FortalezaU20 Fortaleza 2–120/8 · luân lưu 5–4 Logo U20 QuixadáU20 Quixadá
Logo U20 TirolU20 Tirol 2–221/8 · luân lưu 3–4 Logo U20 CearáU20 Ceará

Chung kết Cearense U20 20262 trận

Logo U20 CearáU20 Ceará 0–05/9 Logo U20 FortalezaU20 Fortaleza
Logo U20 FortalezaU20 Fortaleza 02:00 20/9 Logo U20 CearáU20 Ceará

Tỷ số luân lưu được ghi tách khỏi tỷ số chính. Đội đi tiếp được đánh dấu bằng cả tên in đậm và dấu tích, không chỉ bằng màu.

Kết quả Cearense U20 2025 mới nhất: chung kết

Các trận ở vòng đấu gần nhất đã có kết quả chính thức.

Xem toàn bộ kết quả Cearense U20
Chung kết · mùa 20251 trận gần nhất của vòng
Chủ Nhật, 12/10/2025Đã kết thúc Logo U20 FerroviarioU20 Ferroviario 0–3 Logo U20 FortalezaU20 Fortaleza

Vua phá lưới Cearense U20 2026

Mùa 2026 · chung cuộc

#Cầu thủBàn
1
Ảnh CauaCauaU20 Horizonte
3
2
Ảnh GilvanGilvanU20 Tiangua CE
3
3
Ảnh R. CenaR. CenaU20 Juazeiro EC
3
4
Ảnh R. PereiraR. PereiraU20 Floresta CE
3
5
Ảnh Vitor ChagasVitor ChagasU20 Horizonte
3

Tin tức bóng đá mới nhất trên Báo Lâm Đồng

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo giải và đội nên đây là luồng tin chung, bài mới nhất xếp trước.

Xem tất cả tin bóng đá

Câu hỏi thường gặp về Cearense U20

Giải đáp theo dữ liệu mùa giải hiện có: nhà vô địch, số đội, người dẫn đầu ghi bàn và nơi xem các danh hiệu cá nhân.

Cearense U20 2026 có bao nhiêu đội và bao nhiêu bảng?

Theo dữ liệu vòng bảng của kỳ này, giải có 14 đội chia thành 2 bảng. Mỗi bảng có một bảng xếp hạng độc lập; điểm không được gộp giữa các bảng.

Ai đang dẫn đầu danh sách ghi bàn Cearense U20?

Caua của U20 Horizonte dẫn đầu với 3 bàn. Đây là số liệu chung cuộc của mùa 2026.

Găng tay vàng và cầu thủ xuất sắc nhất Cearense U20 xem ở đâu?

Hai danh hiệu đó có trang riêng vì phải dẫn xuất từ bảng thống kê toàn bộ cầu thủ của giải: mở qua thanh chuyên mục của giải ngay dưới phần giới thiệu trang.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO