Calne Town FC

Calne Town FC

Câu lạc bộ · Anh · FA Cup Anh

Quốc gia
Anh
Sân nhà
Bremhill View
Thành phố
Calne, Wiltshire
Sức chứa
2.500
Cập nhật lúc 02:04 ngày 22/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Calne Town FC

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Calne Town FC, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

Chưa có trận đấu tiếp theo

Calne Town FC hiện chưa có trận đấu tiếp theo được xác nhận. Lịch mới sẽ được cập nhật khi ban tổ chức công bố.

Lịch thi đấu Calne Town FC theo từng giải

Các đấu trường Calne Town FC đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Phong độ gần đây của Calne Town FC

Kết quả 5 trận gần nhất của Calne Town FC trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

BHBBB 0 thắng · 1 hòa · 4 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 6 bàn, thủng lưới 17 bàn

Kết quả gần nhất của Calne Town FC

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Calne Town FC trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Calne Town FC

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Calne Town FC thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Calne Town FC hiện chưa có trận đấu tiếp theo được xác nhận. Lịch mới sẽ được cập nhật khi ban tổ chức công bố.

Calne Town FC đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Calne Town FC đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Calne Town FC ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Calne Town FC có 0 chiến thắng, 1 trận hòa và 4 thất bại.

Kết quả gần nhất của Calne Town FC là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Calne Town FC thua Bashley với tỷ số 2–1 tại FA Cup Anh vào ngày 11/08/2021.

Calne Town FC đang tham dự những giải đấu nào?

Calne Town FC có trận tại FA Cup Anh theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Calne Town FC ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Calne Town FC được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Calne Town FC, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem kết quả đầy đủ của Calne Town FC ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Calne Town FC được tổng hợp tại trang Kết quả Calne Town FC, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO