Harleston Town

Harleston Town

Câu lạc bộ · Anh · FA Cup Anh

Quốc gia
Anh
Sân nhà
The Recreation Ground
Thành phố
Harleston, Norfolk
Sức chứa
1.000
Cập nhật lúc 18:54 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Harleston Town

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Harleston Town, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

Chưa có trận đấu tiếp theo

Harleston Town hiện chưa có trận đấu tiếp theo được xác nhận. Lịch mới sẽ được cập nhật khi ban tổ chức công bố.

Lịch thi đấu Harleston Town theo từng giải

Các đấu trường Harleston Town đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Phong độ gần đây của Harleston Town

Kết quả 5 trận gần nhất của Harleston Town trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

BTBBH 1 thắng · 1 hòa · 3 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 8 bàn, thủng lưới 11 bàn

Kết quả gần nhất của Harleston Town

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Harleston Town trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Harleston Town

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Harleston Town thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Harleston Town hiện chưa có trận đấu tiếp theo được xác nhận. Lịch mới sẽ được cập nhật khi ban tổ chức công bố.

Harleston Town đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Harleston Town đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Harleston Town ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Harleston Town có 1 chiến thắng, 1 trận hòa và 3 thất bại.

Kết quả gần nhất của Harleston Town là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Harleston Town thua Real Bedford với tỷ số 1–2 tại FA Cup Anh vào ngày 19/09/2026.

Harleston Town đang tham dự những giải đấu nào?

Harleston Town có trận tại FA Cup Anh theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Harleston Town ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Harleston Town được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Harleston Town, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem kết quả đầy đủ của Harleston Town ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Harleston Town được tổng hợp tại trang Kết quả Harleston Town, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO