Ho Chi Minh City

Ho Chi Minh City

Câu lạc bộ · Việt Nam · Hạng Nhất Quốc gia

Quốc gia
Việt Nam
Sân nhà
Sân vận động Bà Rịa
Thành phố
Bà Rịa
Sức chứa
8.000
Cập nhật lúc 19:40 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Ho Chi Minh City

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Ho Chi Minh City, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

Chưa có trận đấu tiếp theo

Ho Chi Minh City hiện chưa có trận đấu tiếp theo được xác nhận. Lịch mới sẽ được cập nhật khi ban tổ chức công bố.

Lịch thi đấu Ho Chi Minh City theo từng giải

Các đấu trường Ho Chi Minh City đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Phong độ gần đây của Ho Chi Minh City

Kết quả 5 trận gần nhất của Ho Chi Minh City trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

BTBBB 1 thắng · 0 hòa · 4 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 2 bàn, thủng lưới 9 bàn

Kết quả gần nhất của Ho Chi Minh City

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Ho Chi Minh City trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ

Danh sách cầu thủ Ho Chi Minh City

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 2 cầu thủ. Bấm vào tên để mở trang cầu thủ.

Trang cầu thủ Ho Chi Minh City

Hậu vệ

5Z. Nguyen19 tuổi

Tiền vệ

16 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Ho Chi Minh City

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Ho Chi Minh City thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Ho Chi Minh City hiện chưa có trận đấu tiếp theo được xác nhận. Lịch mới sẽ được cập nhật khi ban tổ chức công bố.

Ho Chi Minh City đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Ho Chi Minh City đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Ho Chi Minh City ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Ho Chi Minh City có 1 chiến thắng, 0 trận hòa và 4 thất bại.

Kết quả gần nhất của Ho Chi Minh City là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Ho Chi Minh City thua Công an TP. Hồ Chí Minh với tỷ số 3–0 tại Cúp Quốc gia vào ngày 23/11/2025.

Ho Chi Minh City đang tham dự những giải đấu nào?

Ho Chi Minh City có trận tại Hạng Nhất Quốc gia, Cúp Quốc gia theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Ho Chi Minh City ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Ho Chi Minh City được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Ho Chi Minh City, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem kết quả đầy đủ của Ho Chi Minh City ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Ho Chi Minh City được tổng hợp tại trang Kết quả Ho Chi Minh City, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO