Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Câu lạc bộ · Việt Nam · V-League

Hạng 8 · 29 điểm
Quốc gia
Việt Nam
Sân nhà
Sân Vận động tỉnh Hà Tĩnh
Thành phố
Hà Tĩnh
Sức chứa
22.000
Cập nhật lúc 16:33 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

V-LeagueVòng 3 · Hang Day Stadium
Thứ 6, 9/10 Logo Thể Công – ViettelThể Công – Viettel 19:15 Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà Tĩnh Hang Day Stadium

Lịch thi đấu Hồng Lĩnh Hà Tĩnh theo từng giải

Các đấu trường Hồng Lĩnh Hà Tĩnh đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ

Phong độ gần đây của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Kết quả 5 trận gần nhất của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

BTBBH 1 thắng · 1 hòa · 3 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 1 bàn, thủng lưới 5 bàn

Lịch thi đấu Hồng Lĩnh Hà Tĩnh sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh5 trận sắp tới trong 11 trận đã có lịch
Thứ 6, 9/10/2026 Logo Thể Công – ViettelThể Công – Viettel 19:15 Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà Tĩnh V-League · Vòng 3
Thứ 7, 17/10/2026 Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà Tĩnh 18:00 Logo Sông Lam Nghệ AnSông Lam Nghệ An V-League · Vòng 4
Thứ 7, 24/10/2026 Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà Tĩnh 18:00 Logo Hải PhòngHải Phòng V-League · Vòng 5
Thứ 6, 30/10/2026 Logo Thanh HóaThanh Hóa 17:00 Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà Tĩnh V-League · Vòng 6
Thứ 6, 6/11/2026 Logo Hồng Lĩnh Hà TĩnhHồng Lĩnh Hà Tĩnh 18:00 Logo Thép Xanh Nam ĐịnhThép Xanh Nam Định V-League · Vòng 7

Kết quả gần nhất của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ

Bảng xếp hạng của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh - Mùa 2025–2026

Cập nhật vị trí của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh tại V-League · V.League 1 (chung cuộc) — gồm số trận, điểm số, hiệu số và thứ hạng mới nhất. Đội còn thi đấu ở giải khác có bảng điểm; xem đầy đủ ở trang bảng xếp hạng của đội.

Bảng xếp hạng của đội
V-League · V.League 1 · cập nhật sau vòng 26
#ĐộiTrTHBBTBBHSĐiểmPhong độ
1C12620425822+3664BTHTT
2C12615923921+1854THHTT
32615655331+2251TTHTT
42614484830+1846HBTTB
526106102836-836HHHHT
6269893332+135HTBBB
72695123736+132HBBTB
82678111529-1429BHHTB
92676132740-1327BBTBB
102668122437-1326BTHBB
1126510112638-1225BBHBT
122659123339-624THTHT
13XH2659122644-1824BTTHB
14XH2666143143-1224TBBBB

← Kéo ngang để xem hết các cột →

C1 Dự Champions League/cúp châu lụcXH Xuống hạng

Danh sách cầu thủ Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 27 cầu thủ. Bấm vào tên để mở trang cầu thủ.

Trang cầu thủ Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Thủ môn

Tuyen Le Trung20 tuổi
1T. T. Nguyen27 tuổi
25V. T. Tran32 tuổi

Hậu vệ

7Bùi Duy Thường29 tuổi
26V. T. Nguyen22 tuổi
6Helerson28 tuổi
24Ian Mai20 tuổi
3B. S. Thai27 tuổi
Quang Truong18 tuổi
5V. T. Vu28 tuổi
2Vuong Van Huy24 tuổi

Tiền vệ

39Huynh Tan Tai31 tuổi
88Luiz Antônio34 tuổi
24Nguyễn Hoàng Trung Nguyên24 tuổi
11Nguyen Van Hiep31 tuổi
21Nguyễn Văn Huy27 tuổi
37V. K. Nguyen16 tuổi
16Pham Van Long28 tuổi
10Son Tran Phi33 tuổi
17Buu Tran Van27 tuổi
38Q. D. Vo23 tuổi

Tiền đạo

90C. Atshimene24 tuổi
9Daniel Passira29 tuổi
20Huynh Tien Dat25 tuổi
19Ngo Van Luong24 tuổi
18Vũ Quang Nam33 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh là cuộc đối đầu với Thể Công – Viettel tại V-League, diễn ra lúc 19:15 ngày 09/10/2026 theo giờ Việt Nam.

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh đang đứng thứ mấy?

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh hiện đứng thứ 8/14 tại V-League với 29 điểm sau 26 trận, hiệu số -14.

Phong độ gần đây của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Hồng Lĩnh Hà Tĩnh có 1 chiến thắng, 1 trận hòa và 3 thất bại.

Kết quả gần nhất của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Hồng Lĩnh Hà Tĩnh thua Xuân Thiện Phú Thọ với tỷ số 0–0 tại Cúp Quốc gia vào ngày 20/09/2026.

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh đang tham dự những giải đấu nào?

Hồng Lĩnh Hà Tĩnh có trận tại V-League, Cúp Quốc gia theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem lịch thi đấu Hồng Lĩnh Hà Tĩnh riêng theo từng giải ở đâu?

Mỗi đấu trường có trang riêng: V-League. Chọn tên giải ở khối lịch thi đấu theo từng giải để mở lịch của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh tại giải đó.

Xem kết quả đầy đủ của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Hồng Lĩnh Hà Tĩnh được tổng hợp tại trang Kết quả Hồng Lĩnh Hà Tĩnh, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

Các đội cùng V-League

Những đội bóng khác đang thi đấu tại V-League trong cùng bảng xếp hạng với Hồng Lĩnh Hà Tĩnh.

Trang V-League
x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO