Inter Club d'Escaldes

Inter Club d'Escaldes

Câu lạc bộ · Andorra · Conference League

Quốc gia
Andorra
Sân nhà
Centre d'Entrenament de la FAF 1
Thành phố
Santa Coloma
Sức chứa
2.000
Cập nhật lúc 16:32 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Inter Club d'Escaldes

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Inter Club d'Escaldes, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

1a DivisióVòng 4
Chủ Nhật, 11/10 Logo OrdinoOrdino 01:30 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes

Lịch thi đấu Inter Club d'Escaldes theo từng giải

Các đấu trường Inter Club d'Escaldes đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ
Logo 1a Divisió1a Divisió24 trận sắp tớiLogo Conference LeagueConference League6 trận sắp tớiLogo Copa ConstitucióCopa Constitució3 trận đã đấuLogo Champions LeagueChampions League2 trận đã đấuLogo Giao hữu CLBGiao hữu CLB1 trận đã đấuLogo Super Cup AndorraSuper Cup Andorra2 trận đã đấu

Phong độ gần đây của Inter Club d'Escaldes

Kết quả 5 trận gần nhất của Inter Club d'Escaldes trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

TTTHT 4 thắng · 1 hòa · 0 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 10 bàn, thủng lưới 2 bàn

Lịch thi đấu Inter Club d'Escaldes sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của Inter Club d'Escaldes trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
Inter Club d'Escaldes5 trận sắp tới trong 30 trận đã có lịch
Chủ Nhật, 11/10/2026 Logo OrdinoOrdino 01:30 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 1a Divisió · Vòng 4
Thứ 5, 15/10/2026 Logo Mjallby AIFMjallby AIF 23:45 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes Conference League · Vòng 1
Chủ Nhật, 18/10/2026 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 16:00 Logo Atlètic Club d'EscaldesAtlètic Club d'Escaldes 1a Divisió · Vòng 5
Thứ 5, 22/10/2026 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 23:45 Logo Universitatea CraiovaUniversitatea Craiova Conference League · Vòng 2
Chủ Nhật, 25/10/2026 Logo FC Santa ColomaFC Santa Coloma 01:30 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 1a Divisió · Vòng 6

Kết quả gần nhất của Inter Club d'Escaldes

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Inter Club d'Escaldes trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ
Inter Club d'Escaldes5 trận đã đấu gần nhất
Thứ 2, 21/9Đã kết thúc Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 3–0 Logo Ranger'sRanger's 1a Divisió · Vòng 3
Chủ Nhật, 13/9Đã kết thúc Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 3–0 Logo CarroiCarroi 1a Divisió · Vòng 2
Thứ 5, 10/9Đã kết thúc Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 2–0 Logo Atlètic Club d'EscaldesAtlètic Club d'Escaldes Super Cup Andorra · Chung kết
Chủ Nhật, 6/9Đã kết thúc Logo Esperança d'AndorraEsperança d'Andorra 2–2 Logo Inter Club d'EscaldesInter Club d'Escaldes 1a Divisió · Vòng 1

Danh sách cầu thủ Inter Club d'Escaldes

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 33 cầu thủ. Bấm vào tên để mở trang cầu thủ.

Trang cầu thủ Inter Club d'Escaldes

Thủ môn

1Juanda Terrádez20 tuổi
13Javi Díaz28 tuổi
1Pol Freixanet34 tuổi
27R. Rosaria17 tuổi

Hậu vệ

28P. Cabanes18 tuổi
5J. Erraji27 tuổi
20Marc Jurado21 tuổi
18R. Lafarge33 tuổi
22Joseba Muguruza31 tuổi
21Marc Rodríguez18 tuổi
4Álex Sánchez33 tuổi
3J. Torres31 tuổi

Tiền vệ

6Víctor Alonso31 tuổi
11Domi Berlanga30 tuổi
33Martín Calderón27 tuổi
7Juan Cámara31 tuổi
17Dacu24 tuổi
8David López29 tuổi
42H. De Miguel17 tuổi
23L. Diaby21 tuổi
19Pablo Serafín23 tuổi
14Antonio Otegui27 tuổi
20A. Sans21 tuổi

Tiền đạo

70B. Arellano25 tuổi
9Faysal Chouaib25 tuổi
10Ángel Pérez31 tuổi
9Kaxe31 tuổi
90Diego Messoussi22 tuổi
22Toni Paredes26 tuổi
24M. Pochettino24 tuổi
44A. Prelado16 tuổi
31S. Sidibe26 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Inter Club d'Escaldes

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Inter Club d'Escaldes thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của Inter Club d'Escaldes là cuộc đối đầu với Ordino tại 1a Divisió, diễn ra lúc 01:30 ngày 11/10/2026 theo giờ Việt Nam.

Inter Club d'Escaldes đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Inter Club d'Escaldes đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Inter Club d'Escaldes ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Inter Club d'Escaldes có 4 chiến thắng, 1 trận hòa và 0 thất bại.

Kết quả gần nhất của Inter Club d'Escaldes là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Inter Club d'Escaldes thắng Ranger's với tỷ số 3–0 tại 1a Divisió vào ngày 21/09/2026.

Inter Club d'Escaldes đang tham dự những giải đấu nào?

Inter Club d'Escaldes có trận tại 1a Divisió, Conference League, Copa Constitució, Champions League, Giao hữu CLB, Super Cup Andorra theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Inter Club d'Escaldes ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Inter Club d'Escaldes được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Inter Club d'Escaldes, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem lịch thi đấu Inter Club d'Escaldes riêng theo từng giải ở đâu?

Mỗi đấu trường có trang riêng: Conference League. Chọn tên giải ở khối lịch thi đấu theo từng giải để mở lịch của Inter Club d'Escaldes tại giải đó.

Xem kết quả đầy đủ của Inter Club d'Escaldes ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Inter Club d'Escaldes được tổng hợp tại trang Kết quả Inter Club d'Escaldes, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO