PEC Zwolle

PEC Zwolle

Câu lạc bộ · Hà Lan · Eredivisie

Thành lập 1910 Hạng 16 · 4 điểm
Quốc gia
Hà Lan
Thành lập
1910
Sân nhà
MAC³PARK Stadion
Thành phố
Zwolle
Sức chứa
14.000
Cập nhật lúc 19:05 ngày 24/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của PEC Zwolle

Cập nhật trận đấu tiếp theo của PEC Zwolle, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

EredivisieVòng 8
Chủ Nhật, 11/10 Logo PEC ZwollePEC Zwolle 19:30 Logo CambuurCambuur

Lịch thi đấu PEC Zwolle theo từng giải

Các đấu trường PEC Zwolle đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ
Logo EredivisieEredivisie27 trận sắp tớiLogo Giao hữu CLBGiao hữu CLB5 trận đã đấuLogo KNVB BekerKNVB Beker2 trận đã đấu

Phong độ gần đây của PEC Zwolle

Kết quả 5 trận gần nhất của PEC Zwolle trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

BBHBT 1 thắng · 1 hòa · 3 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 5 bàn, thủng lưới 15 bàn

Lịch thi đấu PEC Zwolle sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của PEC Zwolle trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
PEC Zwolle5 trận sắp tới trong 27 trận đã có lịch
Chủ Nhật, 11/10/2026 Logo PEC ZwollePEC Zwolle 19:30 Logo CambuurCambuur Eredivisie · Vòng 8
Chủ Nhật, 18/10/2026 Logo PEC ZwollePEC Zwolle 17:15 Logo GO Ahead EaglesGO Ahead Eagles Eredivisie · Vòng 9
Thứ 7, 24/10/2026 Logo UtrechtUtrecht 21:30 Logo PEC ZwollePEC Zwolle Eredivisie · Vòng 10
Chủ Nhật, 1/11/2026 Logo PEC ZwollePEC Zwolle 18:15 Logo ADO Den HaagADO Den Haag Eredivisie · Vòng 11
Thứ 7, 7/11/2026 Logo Willem IIWillem II 02:00 Logo PEC ZwollePEC Zwolle Eredivisie · Vòng 12

Kết quả gần nhất của PEC Zwolle

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của PEC Zwolle trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ

Bảng xếp hạng của PEC Zwolle - Mùa 2026–2027

Cập nhật vị trí của PEC Zwolle tại Eredivisie · Eredivisie — gồm số trận, điểm số, hiệu số và thứ hạng mới nhất.

Bảng xếp hạng của đội
Eredivisie · Eredivisie · cập nhật sau vòng 7
#ĐộiTrTHBBTBBHSĐiểmPhong độ
1C17610186+1219THTTT
2C17520257+1817TTTHT
3C275112410+1416BTTTT
4PO7511157+816TTTHT
5PO7421219+1214HTTBT
6PO74121314-113TBTTB
7PO7322159+611HBHTT
873221513+211THHBB
972411614+210HHHBT
107232119+29THBHB
1172231213-18HBHBT
1271241017-75BBHBH
137124512-75BHBHB
1471241019-95HTHBB
1571241124-135BTHBH
16XH7115620-144BBHBT
17XH7025717-102HBBHB
18XH7025620-142BBHBH

← Kéo ngang để xem hết các cột →

C1 Dự Champions League/cúp châu lụcC2 Dự Europa LeaguePO Play-off / Conference LeagueXH Xuống hạng

Danh sách cầu thủ PEC Zwolle

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 31 cầu thủ.

Trang cầu thủ PEC Zwolle

Thủ môn

48L. Bakker19 tuổi
1J. Schendelaar25 tuổi
41D. Verduin22 tuổi
16T. de Graaff21 tuổi

Hậu vệ

3O. Aertssen21 tuổi
6J. Burger19 tuổi
43S. Calderwood20 tuổi
2S. Floranus27 tuổi
28S. Graves26 tuổi
42Dylan Ruward20 tuổi
4T. Velthuis23 tuổi
24N. Viergever36 tuổi
39M. Westerhuis17 tuổi
33D. van der Haar21 tuổi

Tiền vệ

34N. Fichtinger21 tuổi
10F. Krastev24 tuổi
25T. Oosting25 tuổi
26Jadiel Pereira da Gama16 tuổi
38G. Rahajaän17 tuổi
20G. Reiziger20 tuổi
8T. Sommer24 tuổi
30R. Thomas31 tuổi
18O. Velanas27 tuổi
37Gilles van der Wal17 tuổi
22I. Cissoko22 tuổi
11D. Mbayo24 tuổi

Tiền đạo

10K. Kostons26 tuổi
9Y. Namli31 tuổi
9E. Sørensen26 tuổi
49M. de Troije19 tuổi
17S. van Hooijdonk26 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về PEC Zwolle

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

PEC Zwolle thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của PEC Zwolle là cuộc đối đầu với Cambuur tại Eredivisie, diễn ra lúc 19:30 ngày 11/10/2026 theo giờ Việt Nam.

PEC Zwolle đang đứng thứ mấy?

PEC Zwolle hiện đứng thứ 16/18 tại Eredivisie với 4 điểm sau 7 trận, hiệu số -14.

Phong độ gần đây của PEC Zwolle ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, PEC Zwolle có 1 chiến thắng, 1 trận hòa và 3 thất bại.

Kết quả gần nhất của PEC Zwolle là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, PEC Zwolle thua Groningen với tỷ số 3–0 tại Eredivisie vào ngày 19/09/2026.

PEC Zwolle đang tham dự những giải đấu nào?

PEC Zwolle có trận tại Eredivisie, Giao hữu CLB, KNVB Beker theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của PEC Zwolle ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của PEC Zwolle được cập nhật tại trang Lịch thi đấu PEC Zwolle, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem lịch thi đấu PEC Zwolle riêng theo từng giải ở đâu?

Mỗi đấu trường có trang riêng: Eredivisie. Chọn tên giải ở khối lịch thi đấu theo từng giải để mở lịch của PEC Zwolle tại giải đó.

Xem kết quả đầy đủ của PEC Zwolle ở đâu?

Các trận đã kết thúc của PEC Zwolle được tổng hợp tại trang Kết quả PEC Zwolle, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

Các đội cùng Eredivisie

Những đội bóng khác đang thi đấu tại Eredivisie trong cùng bảng xếp hạng với PEC Zwolle.

Trang Eredivisie
x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO