Plymouth Parkway

Plymouth Parkway

Câu lạc bộ · Anh · FA Cup Anh

Thành lập 1988
Quốc gia
Anh
Thành lập
1988
Sân nhà
Manadon Sports Hub
Thành phố
Plymouth, Devon
Sức chứa
1.000
Cập nhật lúc 18:09 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Plymouth Parkway

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Plymouth Parkway, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

Non League Premier - Southern SouthVòng 8
Thứ 4, 23/9Sắp diễn ra Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway 01:45 Logo Frome TownFrome Town

Lịch thi đấu Plymouth Parkway theo từng giải

Các đấu trường Plymouth Parkway đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ
Logo Non League Premier - Southern SouthNon League Premier - Southern South35 trận sắp tớiLogo FA Trophy AnhFA Trophy Anh1 trận sắp tớiLogo FA Cup AnhFA Cup Anh2 trận đã đấuLogo Giao hữu CLBGiao hữu CLB2 trận đã đấu

Phong độ gần đây của Plymouth Parkway

Kết quả 5 trận gần nhất của Plymouth Parkway trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

TTTTT 5 thắng · 0 hòa · 0 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 13 bàn, thủng lưới 3 bàn

Lịch thi đấu Plymouth Parkway sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của Plymouth Parkway trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
Plymouth Parkway5 trận sắp tới trong 36 trận đã có lịch
Thứ 4, 23/9/2026Sắp diễn ra Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway 01:45 Logo Frome TownFrome Town Non League Premier - Southern South · Vòng 8
Thứ 7, 26/9/2026Sắp diễn ra Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway 21:00 Logo Bath CityBath City FA Trophy Anh · Chung kết
Thứ 4, 30/9/2026 Logo Gloucester CityGloucester City 01:45 Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway Non League Premier - Southern South · Vòng 9
Thứ 7, 3/10/2026 Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway 21:00 Logo UxbridgeUxbridge Non League Premier - Southern South · Vòng 10
Thứ 7, 10/10/2026 Logo Chichester CityChichester City 21:00 Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway Non League Premier - Southern South · Vòng 11

Kết quả gần nhất của Plymouth Parkway

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Plymouth Parkway trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ
Plymouth Parkway5 trận đã đấu gần nhất
Thứ 7, 12/9Đã kết thúc Logo SholingSholing 1–3 Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway Non League Premier - Southern South · Vòng 7
Thứ 2, 31/8Đã kết thúc Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway 2–0 Logo Poole TownPoole Town Non League Premier - Southern South · Vòng 6
Thứ 7, 29/8Đã kết thúc Logo Evesham UnitedEvesham United 1–3 Logo Plymouth ParkwayPlymouth Parkway Non League Premier - Southern South · Vòng 5

Danh sách cầu thủ Plymouth Parkway

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 2 cầu thủ.

Trang cầu thủ Plymouth Parkway

Hậu vệ

38Max Edgecombe20 tuổi

Tiền vệ

4J. Veale23 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Plymouth Parkway

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Plymouth Parkway thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của Plymouth Parkway là cuộc đối đầu với Frome Town tại Non League Premier - Southern South, diễn ra lúc 01:45 ngày 23/09/2026 theo giờ Việt Nam.

Plymouth Parkway đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Plymouth Parkway đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Plymouth Parkway ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Plymouth Parkway có 5 chiến thắng, 0 trận hòa và 0 thất bại.

Kết quả gần nhất của Plymouth Parkway là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Plymouth Parkway thắng Frome Town với tỷ số 0–2 tại FA Cup Anh vào ngày 19/09/2026.

Plymouth Parkway đang tham dự những giải đấu nào?

Plymouth Parkway có trận tại Non League Premier - Southern South, FA Trophy Anh, FA Cup Anh, Giao hữu CLB theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Plymouth Parkway ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Plymouth Parkway được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Plymouth Parkway, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem kết quả đầy đủ của Plymouth Parkway ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Plymouth Parkway được tổng hợp tại trang Kết quả Plymouth Parkway, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO