Truro City

Truro City

Câu lạc bộ · Anh · FA Cup Anh

Mùa 2026–2027 Thành lập 1889
Quốc gia
Anh
Thành lập
1889
Sân nhà
Truro Sports Hub
Thành phố
Truro, Cornwall
Sức chứa
3.000
Cập nhật lúc 17:16 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Truro City

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Truro City, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

National League - SouthNational League South - 10 · Gallagher Stadium
Thứ 7, 26/9Sắp diễn ra Logo Maidstone UtdMaidstone Utd 21:00 Logo Truro CityTruro City Gallagher Stadium

Lịch thi đấu Truro City theo từng giải

Các đấu trường Truro City đang có trận trong dữ liệu cập nhật mùa 2026–2027. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ
Logo National League - SouthNational League - South38 trận sắp tớiLogo National League AnhNational League Anh25 trận đã đấuLogo National League CupNational League Cup2 trận sắp tớiLogo Giao hữu CLBGiao hữu CLB2 trận đã đấuLogo FA Cup AnhFA Cup Anh1 trận đã đấu

Phong độ gần đây của Truro City

Kết quả 5 trận gần nhất của Truro City trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

HBHTT 2 thắng · 2 hòa · 1 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 9 bàn, thủng lưới 5 bàn

Lịch thi đấu Truro City sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của Truro City trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
Truro City5 trận sắp tới trong 40 trận đã có lịch
Thứ 7, 26/9/2026Sắp diễn ra Logo Maidstone UtdMaidstone Utd 21:00 Logo Truro CityTruro City National League - South · National League South - 10
Thứ 4, 7/10/2026 Logo Farnham TownFarnham Town 01:45 Logo Truro CityTruro City National League - South · National League South - 8
Thứ 7, 10/10/2026 Logo BraintreeBraintree 21:00 Logo Truro CityTruro City National League - South · National League South - 11
Thứ 4, 14/10/2026 Logo Truro CityTruro City 01:00 Logo U21 Birmingham CityU21 Birmingham City National League Cup · Vòng bảng
Thứ 7, 17/10/2026 Logo Truro CityTruro City 21:00 Logo Billericay TownBillericay Town National League - South · National League South - 12

Kết quả gần nhất của Truro City

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Truro City trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ
Truro City5 trận đã đấu gần nhất
Thứ 4, 16/9Đã kết thúc Logo Truro CityTruro City 0–1 Logo SalisburySalisbury National League - South · National League South - 3
Thứ 7, 12/9Đã kết thúc Logo Truro CityTruro City 1–1 Logo Walton & HershamWalton & Hersham National League - South · National League South - 9
Thứ 4, 9/9Đã kết thúc Logo Truro CityTruro City 4–1 Logo U21 Leicester CityU21 Leicester City National League Cup · Vòng bảng
Thứ 7, 5/9Đã kết thúc Logo Truro CityTruro City 3–1 Logo Chesham UnitedChesham United National League - South · National League South - 7

Danh sách cầu thủ Truro City

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 28 cầu thủ.

Trang cầu thủ Truro City

Thủ môn

30W. Howard
1D. Lavercombe29 tuổi
24A. Stone26 tuổi

Hậu vệ

17C. Lewis20 tuổi
4W. Dean25 tuổi
5T. Harrison24 tuổi
26M. Kinsey-Wellings20 tuổi
20R. Law26 tuổi
16T. Love-Holmes20 tuổi
18Jack Matthews19 tuổi
3C. Riley-Lowe29 tuổi

Tiền vệ

2Z. Bell22 tuổi
32H. Charsley29 tuổi
33T. Dean20 tuổi
7Y. En-Neyah25 tuổi
19J. Nunn20 tuổi
12C. Oxlade-Chamberlain27 tuổi
23B. Starkie23 tuổi

Tiền đạo

9O. Bogle32 tuổi
25S. Donnellan29 tuổi
21H. Greenslade21 tuổi
9T. Harvey30 tuổi
27S. Janneh24 tuổi
15L. Jephcott25 tuổi
11D. Johnson-Fisher22 tuổi
19R. Pyke28 tuổi
22J. Stretton24 tuổi
37Tom Tweedy21 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Truro City

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Truro City thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của Truro City là cuộc đối đầu với Maidstone Utd tại National League - South, diễn ra lúc 21:00 ngày 26/09/2026 theo giờ Việt Nam.

Truro City đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Truro City đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Truro City ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Truro City có 2 chiến thắng, 2 trận hòa và 1 thất bại.

Kết quả gần nhất của Truro City là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Truro City hòa Merthyr Town với tỷ số 1–1 tại FA Cup Anh vào ngày 19/09/2026.

Truro City đang tham dự những giải đấu nào?

Trong mùa 2026–2027, Truro City có trận tại National League - South, National League Anh, National League Cup, Giao hữu CLB, FA Cup Anh theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Truro City ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Truro City được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Truro City, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem kết quả đầy đủ của Truro City ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Truro City được tổng hợp tại trang Kết quả Truro City, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO