Premiership Bắc Ireland 2026–2027

Cập nhật toàn bộ Premiership Bắc Ireland 2026–2027: Lịch thi đấu theo giờ Việt Nam, kết quả, bảng xếp hạng và thống kê cầu thủ mới nhất.

Cập nhật lúc 18:47 ngày 22/09/2026 · Giờ Việt Nam
Mùa giải
2026–2027
đang diễn ra

Lịch thi đấu Premiership Bắc Ireland 2026–2027: Vòng 9

Các trận của vòng 9 mùa 2026–2027. Giờ thi đấu tính theo giờ Việt Nam.

Xem lịch thi đấu Premiership Bắc Ireland đầy đủ
Vòng 9 · Thứ Bảy 26/9/20265 trận Xem cả vòng
Thứ 7, 26/9Sắp diễn ra Logo Coleraine FCColeraine FC 01:45 Logo LinfieldLinfield The Showgrounds
Thứ 7, 26/9Sắp diễn ra Logo Ballymena UnitedBallymena United 21:00 Logo PortadownPortadown Ballymena Showgrounds
Thứ 7, 26/9Sắp diễn ra Logo Crusaders FCCrusaders FC 21:00 Logo BangorBangor Seaview
Thứ 7, 26/9Sắp diễn ra Logo GlentoranGlentoran 21:00 Logo Carrick RangersCarrick Rangers The BetMcLean Oval
Thứ 7, 26/9Sắp diễn ra Logo Limavady UnitedLimavady United 21:00 Logo Cliftonville FCCliftonville FC Limavady Showgrounds
Vòng 9 · Thứ Tư 9/12/20261 trận Xem cả vòng
Thứ 4, 9/12 Logo LarneLarne 02:45 Logo Dungannon SwiftsDungannon Swifts Inver Park

Bảng xếp hạng Premiership Bắc Ireland 2026–2027

Bảng xếp hạng mùa 2026–2027, cập nhật sau vòng 8.

Xem bảng xếp hạng Premiership Bắc Ireland đầy đủ
#ĐộiTrHSĐiểm
1PO
Logo Coleraine FCColeraine FC
8+1322
2PO
Logo LinfieldLinfield
8+419
3PO
Logo LarneLarne
6+916
4PO
Logo Dungannon SwiftsDungannon Swifts
8+113
5PO
Logo Cliftonville FCCliftonville FC
8+212
6PO
Logo Crusaders FCCrusaders FC
8012

9XH
Logo Ballymena UnitedBallymena United
7-16
10XH
Logo Limavady UnitedLimavady United
7-56
11XH
Logo BangorBangor
8-105
12XH
Logo PortadownPortadown
8-121
PO Play-off / Conference LeagueXH Xuống hạng

Kết quả Premiership Bắc Ireland 2026–2027 mới nhất: vòng 8

Các trận ở vòng đấu gần nhất đã có kết quả chính thức.

Xem toàn bộ kết quả Premiership Bắc Ireland
Vòng 8 · mùa 2026–20273 trận gần nhất của vòng
Chủ Nhật, 20/9Đã kết thúc Logo Coleraine FCColeraine FC 1–0 Logo Limavady UnitedLimavady United The Showgrounds
Thứ 7, 19/9Đã kết thúc Logo BangorBangor 3–1 Logo PortadownPortadown Clandeboye Park
Thứ 7, 19/9Đã kết thúc Logo Dungannon SwiftsDungannon Swifts 1–1 Logo Ballymena UnitedBallymena United Stangmore Park

Vua phá lưới Premiership Bắc Ireland 2026–2027

Mùa 2026–2027 · tạm tính

#Cầu thủBàn
1
Ảnh B. QuinnB. QuinnCliftonville FC
4
2
Ảnh J. McGonigleJ. McGonigleLimavady United
4
3
Ảnh M. ShevlinM. ShevlinColeraine FC
4
4
Ảnh A. BrooksA. BrooksCrusaders FC
3
5
Ảnh C. McKeeC. McKeeBallymena United
3

Vua kiến tạo Premiership Bắc Ireland 2026–2027

Mùa 2026–2027 · tạm tính

#Cầu thủKT
1
Ảnh B. DohertyB. DohertyColeraine FC
1
2
Ảnh O. WardellO. WardellCrusaders FC
1
3
Ảnh B. WylieB. WylieColeraine FC
1

Tin tức bóng đá mới nhất trên Báo Lâm Đồng

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo giải và đội nên đây là luồng tin chung, bài mới nhất xếp trước.

Xem tất cả tin bóng đá

Câu hỏi thường gặp về Premiership Bắc Ireland

Giải đáp theo dữ liệu mùa giải hiện có: nhà vô địch, số đội, người dẫn đầu ghi bàn và nơi xem các danh hiệu cá nhân.

Premiership Bắc Ireland có bao nhiêu đội tham dự?

Theo dữ liệu bảng xếp hạng mùa 2026–2027, giải có 12 đội. Số đội có thể thay đổi giữa các mùa theo điều lệ của giải.

Ai đang dẫn đầu danh sách ghi bàn Premiership Bắc Ireland?

B. Quinn của Cliftonville FC dẫn đầu với 4 bàn. Số liệu tạm tính, cập nhật sau mỗi trận.

Găng tay vàng và cầu thủ xuất sắc nhất Premiership Bắc Ireland xem ở đâu?

Hai danh hiệu đó có trang riêng vì phải dẫn xuất từ bảng thống kê toàn bộ cầu thủ của giải: mở qua thanh chuyên mục của giải ngay dưới phần giới thiệu trang.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO