Club Brugge KV

Club Brugge KV

Câu lạc bộ · Bỉ · Champions League

Thành lập 1891 Hạng 24 · 0 điểm
Quốc gia
Bỉ
Thành lập
1891
Sân nhà
Jan Breydelstadion
Thành phố
Brugge
Sức chứa
29.062
Cập nhật lúc 16:33 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Club Brugge KV

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Club Brugge KV, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

Jupiler Pro LeagueVòng 8 · Easi Arena
Thứ 7, 10/10 Logo RAAL La LouvièreRAAL La Louvière 23:15 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV Easi Arena

Lịch thi đấu Club Brugge KV theo từng giải

Các đấu trường Club Brugge KV đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ
Logo Jupiler Pro LeagueJupiler Pro League27 trận sắp tớiLogo Champions LeagueChampions League7 trận sắp tớiLogo Giao hữu CLBGiao hữu CLB5 trận đã đấuLogo Cup BỉCup Bỉ1 trận đã đấuLogo Super Cup BỉSuper Cup Bỉ1 trận đã đấu

Phong độ gần đây của Club Brugge KV

Kết quả 5 trận gần nhất của Club Brugge KV trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

TBTBT 3 thắng · 0 hòa · 2 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 8 bàn, thủng lưới 6 bàn

Lịch thi đấu Club Brugge KV sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của Club Brugge KV trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
Club Brugge KV5 trận sắp tới trong 34 trận đã có lịch
Thứ 7, 10/10/2026 Logo RAAL La LouvièreRAAL La Louvière 23:15 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV Jupiler Pro League · Vòng 8
Thứ 4, 14/10/2026 Logo InterInter 02:00 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV Champions League · Vòng 2
Thứ 5, 22/10/2026 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV 02:00 Logo LensLens Champions League · Vòng 3
Chủ Nhật, 25/10/2026 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV 22:00 Logo St. TruidenSt. Truiden Jupiler Pro League · Vòng 9
Thứ 7, 31/10/2026 Logo Zulte WaregemZulte Waregem 02:45 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV Jupiler Pro League · Vòng 10

Kết quả gần nhất của Club Brugge KV

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Club Brugge KV trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ
Club Brugge KV5 trận đã đấu gần nhất
Chủ Nhật, 13/9Đã kết thúc Logo Club Brugge KVClub Brugge KV 3–1 Logo AntwerpAntwerp Jupiler Pro League · Vòng 6
Thứ 7, 5/9Đã kết thúc Logo Lommel UnitedLommel United 0–1 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV Jupiler Pro League · Vòng 5
Chủ Nhật, 30/8Đã kết thúc Logo GentGent 2–1 Logo Club Brugge KVClub Brugge KV Jupiler Pro League · Vòng 4
Chủ Nhật, 23/8Đã kết thúc Logo Club Brugge KVClub Brugge KV 1–0 Logo Cercle BruggeCercle Brugge Jupiler Pro League · Vòng 3

Bảng xếp hạng của Club Brugge KV - Mùa 2026–2027

Cập nhật vị trí của Club Brugge KV tại Champions League · UEFA Champions League — gồm số trận, điểm số, hiệu số và thứ hạng mới nhất.

Bảng xếp hạng của đội
Champions League · UEFA Champions League · cập nhật sau vòng 1
#ĐộiTrTHBBTBBHSĐiểmPhong độ
1VT110061+53T
2VT110050+53T
3VT110051+43T
4VT110040+43T
5VT110041+33T
6VT110031+23T
7VT110031+23T
8VT110020+23T
9PO110032+13T
10PO110032+13T
11PO110032+13T
12PO110032+13T
13PO110021+13T
14PO110021+13T
15PO110010+13T
16PO110010+13T
17PO10101101H
18PO10101101H
19PO10101101H
20PO10101101H
21PO100123-10B
22PO100123-10B
23PO100123-10B
24PO100123-10B
25100112-10B
26100112-10B
27100101-10B
28100101-10B
29100113-20B
30100113-20B
31100102-20B
32100114-30B
33100115-40B
34100104-40B
35100116-50B
36100105-50B

← Kéo ngang để xem hết các cột →

VT Đi tiếp vào vòng trongPO Đá play-off tranh vé đi tiếp

Danh sách cầu thủ Club Brugge KV

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 29 cầu thủ. Bấm vào tên để mở trang cầu thủ.

Trang cầu thủ Club Brugge KV

Thủ môn

71A. De Corte19 tuổi
29N. Jackers28 tuổi
1Y. Sommer37 tuổi

Hậu vệ

54S. Coulibaly18 tuổi
32M. Dams21 tuổi
3Lee Han-Beom23 tuổi
44B. Mechele32 tuổi
4J. Ordoñez21 tuổi
64K. Sabbe20 tuổi
65J. Seys20 tuổi
41H. Siquet23 tuổi
58J. Spileers20 tuổi
2W. Verlinden18 tuổi

Tiền vệ

62L. Audoor22 tuổi
85T. N. Koren16 tuổi
80F. Lemaréchal22 tuổi
86G. Okon-Engstler16 tuổi
8F. Potts22 tuổi
16C. Tsawa19 tuổi
20H. Vanaken33 tuổi
10H. Vetlesen25 tuổi
9Carlos Forbs21 tuổi
11Jan Virgili19 tuổi

Tiền đạo

27W. Mike17 tuổi
67M. Diakhon20 tuổi
7N. Tresoldi21 tuổi
77A. Vasovic18 tuổi
17R. Vermant21 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Club Brugge KV

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Club Brugge KV thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của Club Brugge KV là cuộc đối đầu với RAAL La Louvière tại Jupiler Pro League, diễn ra lúc 23:15 ngày 10/10/2026 theo giờ Việt Nam.

Club Brugge KV đang đứng thứ mấy?

Club Brugge KV hiện đứng thứ 24/36 tại Champions League với 0 điểm sau 1 trận, hiệu số -1.

Phong độ gần đây của Club Brugge KV ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Club Brugge KV có 3 chiến thắng, 0 trận hòa và 2 thất bại.

Kết quả gần nhất của Club Brugge KV là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Club Brugge KV thắng Antwerp với tỷ số 3–1 tại Jupiler Pro League vào ngày 13/09/2026.

Club Brugge KV đang tham dự những giải đấu nào?

Club Brugge KV có trận tại Jupiler Pro League, Champions League, Giao hữu CLB, Cup Bỉ, Super Cup Bỉ theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Club Brugge KV ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Club Brugge KV được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Club Brugge KV, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem lịch thi đấu Club Brugge KV riêng theo từng giải ở đâu?

Mỗi đấu trường có trang riêng: Champions League. Chọn tên giải ở khối lịch thi đấu theo từng giải để mở lịch của Club Brugge KV tại giải đó.

Xem kết quả đầy đủ của Club Brugge KV ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Club Brugge KV được tổng hợp tại trang Kết quả Club Brugge KV, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

Các đội cùng Champions League

Những đội bóng khác đang thi đấu tại Champions League trong cùng bảng xếp hạng với Club Brugge KV.

Trang Champions League
x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO