Milsami Orhei

Milsami Orhei

Câu lạc bộ · Moldova · Conference League

Thành lập 2005
Quốc gia
Moldova
Thành lập
2005
Sân nhà
Complexul Sportiv Raional
Thành phố
Orhei
Sức chứa
3.160
Cập nhật lúc 19:39 ngày 21/09/2026 · Giờ Việt Nam

Trận đấu tiếp theo của Milsami Orhei

Cập nhật trận đấu tiếp theo của Milsami Orhei, gồm đối thủ, giải đấu, vòng đấu, thời gian, sân thi đấu và trạng thái mới nhất theo giờ Việt Nam.

Super Liga MoldovaVòng 14 · Complexul Sportiv Raional
Chủ Nhật, 11/10 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 19:00 Logo Politehnica UTMPolitehnica UTM Complexul Sportiv Raional

Lịch thi đấu Milsami Orhei theo từng giải

Các đấu trường Milsami Orhei đang có trận trong dữ liệu cập nhật. Bấm tên giải để xem lịch chung của giải, hoặc mở lịch đầy đủ của đội.

Lịch thi đấu đầy đủ
Logo Super Liga MoldovaSuper Liga Moldova8 trận sắp tớiLogo CupaCupa1 trận sắp tớiLogo Conference LeagueConference League2 trận đã đấuLogo Giao hữu CLBGiao hữu CLB2 trận đã đấu

Phong độ gần đây của Milsami Orhei

Kết quả 5 trận gần nhất của Milsami Orhei trên mọi đấu trường, giúp theo dõi chuỗi thắng, hòa, thua và diễn biến phong độ hiện tại của đội bóng.

TBTHT 3 thắng · 1 hòa · 1 thua trong 5 trận gần nhất · ghi 6 bàn, thủng lưới 3 bàn

Lịch thi đấu Milsami Orhei sắp tới

Cập nhật các trận đấu sắp tới của Milsami Orhei trên mọi đấu trường, gồm ngày giờ, đối thủ, giải đấu và sân thi đấu theo giờ Việt Nam.

Xem lịch đầy đủ
Milsami Orhei5 trận sắp tới trong 9 trận đã có lịch
Chủ Nhật, 11/10/2026 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 19:00 Logo Politehnica UTMPolitehnica UTM Super Liga Moldova · Vòng 14
Chủ Nhật, 18/10/2026 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 21:00 Logo ZimbruZimbru Super Liga Moldova · Vòng 15
Thứ 7, 24/10/2026 Logo PetrocubPetrocub 21:00 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei Super Liga Moldova · Vòng 16
Thứ 3, 27/10/2026 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 23:00 Logo FCM UngheniFCM Ungheni Cupa · Vòng 1/8
Chủ Nhật, 1/11/2026 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 21:00 Logo Dacia-BuiucaniDacia-Buiucani Super Liga Moldova · Vòng 17

Kết quả gần nhất của Milsami Orhei

Cập nhật các trận đấu đã kết thúc gần nhất của Milsami Orhei trên mọi đấu trường, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và thời gian thi đấu.

Xem kết quả đầy đủ
Milsami Orhei5 trận đã đấu gần nhất
Chủ Nhật, 20/9Đã kết thúc Logo SirețiSireți 1–2 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei Super Liga Moldova · Vòng 13
Chủ Nhật, 13/9Đã kết thúc Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 0–1 Logo Sheriff TiraspolSheriff Tiraspol Super Liga Moldova · Vòng 12
Thứ 2, 7/9Đã kết thúc Logo CSF BălțiCSF Bălți 1–3 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei Super Liga Moldova · Vòng 11
Thứ 2, 31/8Đã kết thúc Logo Dacia-BuiucaniDacia-Buiucani 0–0 Logo Milsami OrheiMilsami Orhei Super Liga Moldova · Vòng 10
Chủ Nhật, 23/8Đã kết thúc Logo Milsami OrheiMilsami Orhei 1–0 Logo PetrocubPetrocub Super Liga Moldova · Vòng 9

Danh sách cầu thủ Milsami Orhei

Theo bản đăng ký mới nhất mà nguồn dữ liệu có — 29 cầu thủ.

Trang cầu thủ Milsami Orhei

Thủ môn

31F. Dujmović26 tuổi
35D. Vornic21 tuổi

Hậu vệ

4A. Angelov23 tuổi
29Hennos Asmelash26 tuổi
6I. Ghimp29 tuổi
24D. Muringen26 tuổi
5C. Nwanze23 tuổi
27S. Plătică34 tuổi
2V. Posmac35 tuổi
30F. Takyi25 tuổi

Tiền vệ

17L. Bulmaga18 tuổi
11S. Chele22 tuổi
1C. Ciochina17 tuổi
34Decio Neto28 tuổi
33N. Fonkeu26 tuổi
22M. Ghecev28 tuổi
10R. Gînsari34 tuổi
27S. Keita24 tuổi
13V. Luchiță21 tuổi
14Philip Odubia19 tuổi
34Renato Pitbull25 tuổi
8O. Rommens30 tuổi
7C. Silcenco18 tuổi
18A. Yoda25 tuổi

Tiền đạo

9K. Dudziak24 tuổi
20I. Souza20 tuổi
21S. Izountouemoi26 tuổi
25A. Sejdiu24 tuổi
15D. Sirbu19 tuổi

Tin tức bóng đá mới nhất

Bài viết của tòa soạn trong chuyên mục bóng đá. Kho bài chưa gắn nhãn theo từng đội nên khối này là luồng tin chung, không phải tin riêng của đội.

Xem tất cả tin

Câu hỏi thường gặp về Milsami Orhei

Giải đáp nhanh những thông tin thường được quan tâm về đội bóng, từ lịch thi đấu, kết quả, phong độ đến bảng xếp hạng và các giải đấu đang tham dự.

Milsami Orhei thi đấu trận tiếp theo khi nào?

Trận tiếp theo của Milsami Orhei là cuộc đối đầu với Politehnica UTM tại Super Liga Moldova, diễn ra lúc 19:00 ngày 11/10/2026 theo giờ Việt Nam.

Milsami Orhei đang đứng thứ mấy?

Giải đấu mà Milsami Orhei đang tham dự hiện chưa có bảng xếp hạng chính thức, hoặc là giải loại trực tiếp không dùng bảng điểm. Thứ hạng sẽ được cập nhật khi giải có dữ liệu mới.

Phong độ gần đây của Milsami Orhei ra sao?

Trong 5 trận gần nhất trên mọi đấu trường, Milsami Orhei có 3 chiến thắng, 1 trận hòa và 1 thất bại.

Kết quả gần nhất của Milsami Orhei là bao nhiêu?

Ở trận gần nhất, Milsami Orhei thắng Sireți với tỷ số 1–2 tại Super Liga Moldova vào ngày 20/09/2026.

Milsami Orhei đang tham dự những giải đấu nào?

Milsami Orhei có trận tại Super Liga Moldova, Cupa, Conference League, Giao hữu CLB theo dữ liệu đang được cập nhật.

Xem lịch thi đấu đầy đủ của Milsami Orhei ở đâu?

Lịch thi đấu đầy đủ của Milsami Orhei được cập nhật tại trang Lịch thi đấu Milsami Orhei, gồm các trận sắp tới trên mọi đấu trường theo giờ Việt Nam.

Xem kết quả đầy đủ của Milsami Orhei ở đâu?

Các trận đã kết thúc của Milsami Orhei được tổng hợp tại trang Kết quả Milsami Orhei, gồm tỷ số, đối thủ, giải đấu và trạng thái từng trận.

x
x
POWERED BY ONECMS - A PRODUCT OF NEKO