(LĐ online) - Chiều 21/6, đồng chí Nguyễn Thái Học - Quyền Bí thư Tỉnh ủy Lâm Đồng đã có buổi tiếp xã giao ông Olivier Brochet - Đại sứ nước Cộng hòa Pháp tại Việt Nam.
(LĐ online) - Sáng 11/12, Phó Chủ tịch UBND tỉnh Lâm Đồng Võ Ngọc Hiệp tiếp xã giao Đoàn công tác của Cục Xúc tiến Du lịch thành phố Busan (Hàn Quốc), do ông Lee, Joung Sil - Cục trưởng Cục Du lịch Busan làm Trưởng đoàn, cùng các thành viên trong đoàn đều đang tham gia làm việc và hoạt động trong lĩnh vực du lịch.
(LĐ online) - Sáng 29/11, Đoàn đại biểu Học viện Quốc phòng Cay-sỏn Phôm-vi-hản, Cộng hòa dân chủ nhân dân Lào do Trung tướng Khăm-lạ Phăn-xay-nha-súc - Giám đốc Chính trị Học viện làm trưởng đoàn đã đến thăm và làm việc tại Học viện Lục quân.
(LĐ online) - Ngày 8/11, đoàn công tác thành phố Guri, tỉnh Gyeonggi, Hàn Quốc do ông Back Kyung Hyun - Thị trưởng thành phố làm Trưởng đoàn cùng 23 thành viên gồm cán bộ, công chức thuộc Văn phòng thành phố và Văn phòng Hội đồng thành phố Guri và các đại diện một số đoàn thể, đơn vị tư nhân tại thành phố Guri đã đến thăm và làm việc với tỉnh Lâm Đồng – tỉnh kết nghĩa với thành phố này.
(LĐ online) - Chiều 2/11, bà Ngô Thị Mỹ Lợi – Phó Bí thư Thường trực Thành ủy, Chủ tịch HĐND TP Đà Lạt đã có buổi tiếp xã giao đoàn công tác Hội đồng huyện Muan, tỉnh Jeollanam, Hàn Quốc nhân dịp đoàn đến thăm và làm việc tại TP Đà Lạt.
(LĐ online) - Chiều 18/10, đoàn công tác của UBND tỉnh Lâm Đồng do đồng chí Phạm S - Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh làm trưởng đoàn đã đến tỉnh Kochi làm việc theo kế hoạch đã được thống nhất. Đây là hoạt động nằm chương trình công tác của lãnh đạo tỉnh Lâm Đồng tại tỉnh Kochi – Nhật Bản từ ngày 18 - 21/10/2023.
(LĐ online) - Từ ngày 16 - 20/10/2023, đoàn công tác tỉnh Lâm Đồng do đồng chí Nguyễn Ngọc Phúc - Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch UBND tỉnh dẫn đầu đã có chuyến thăm và làm việc tại Cộng hòa Singapore.
(LĐ online) - Ngày 13/10, Đại sứ Cộng hoà Séc tại Việt Nam, ngài Hynek Kmonicek đã có chuyến thăm nhà máy sản xuất rượu vang tại Công ty Cổ phần Thực phẩm Lâm Đồng - Ladofoods.
(LĐ online) - Trong khuôn khổ chuyến thăm và làm việc tại Trung Quốc, chiều 23/8, đoàn công tác tỉnh Lâm Đồng do đồng chí Trần Đình Văn – Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Trưởng đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh làm trưởng đoàn đã có buổi làm việc với lãnh đạo Sở Ngoại vụ tỉnh Quảng Đông.
(LĐ online) - Sáng 23/8, trong khuôn khổ chuyến thăm và làm việc tại Trung Quốc, đoàn công tác tỉnh Lâm Đồng do đồng chí Trần Đình Văn – Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Trưởng đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh làm trưởng đoàn đã có buổi làm việc với lãnh đạo thành phố Quảng Châu, tỉnh Quảng Đông.