![](/file//e7837c02845ffd04018473e6df282e92/dataimages/201011/original/images571282_hien_mau_nhan_dao.jpg)
Ngày chủ nhật (07/11), ngày “Kết nối trái tim-Kết nối sự sống” của hơn 600 sinh viên trường Cao đẳng sư phạm Đà Lạt hiến máu tình nguyện và 10 cán bộ y tế thuộc khoa Xét nghiệm, BV đa khoa tỉnh Lâm Đồng tiếp nhận máu.
Ngày chủ nhật (07/11), ngày “Kết nối trái tim-Kết nối sự sống” của hơn 600 sinh viên trường Cao đẳng sư phạm Đà Lạt hiến máu tình nguyện và 10 cán bộ y tế thuộc khoa Xét nghiệm, BV đa khoa tỉnh Lâm Đồng tiếp nhận máu. Sau hơn 6 giờ liên tục 270 đơn vị máu đã được tiếp nhận.
![]() |
Tuổi trẻ là niềm tin và sức mạnh. |
Minh Đạo