Trong 9 tháng qua, Hội LHPN Lâm Đồng đã phát động cán bộ, hội viên, phụ nữ ủng hộ gần 110 triệu đồng, xây dựng được 8 mái ấm tình thương cho phụ nữ nghèo...
Qua 2 năm phát động trong toàn thể cán bộ, hội viên phụ nữ cả nước, 218 bộ, ban, ngành, đoàn thể các địa phương, các doanh nghiệp, tổ chức, cá nhân trong và ngoài nước đã ủng hộ hơn 134 tỷ đồng, giúp cho Hội LHPN các địa phương xây dựng được 7.405 ngôi nhà cho phụ nữ nghèo, phụ nữ đơn thân, phụ nữ khuyết tật có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn ở 63 tỉnh, thành, trị giá mỗi căn từ 15 -20 triệu đồng.